Asha vacuum

La iri-iri na injin tsabtace ruwa a kasuwa a yau yana da girma. Muna da nau'ikan injin tsabtace ruwa daban-daban. Ta wannan hanyar, za mu iya samun abin da ya fi dacewa da bukatunmu. Wannan hakika abu ne mai kyau. Ko da yake, wani lokacin zabar ya zama mai rikitarwa. Ɗaya daga cikin nau'o'in injin tsabtace ruwa da yawa akwai ash injin tsabtace.

Mai tsabtace ash shine wanda Ana amfani dashi musamman don tsaftace murhu, murhu na itace, barbecues ko duk abin da ya rage a cikin toka nannade. Don haka, kamar yadda kuke gani, yana da takamaiman amfani fiye da sauran nau'ikan tsabtace injin.

A ƙasa mun yi zaɓi na mafi kyawun samfuran ash injin tsabtace tsabta. Za mu yi nazarin su, ta yadda idan kuna neman ɗaya, za ku iya zaɓar da mafi girman daidai wanda ya fi dacewa ku saya.

Mafi kyawun ash vacuums

Kamar yadda muka fada muku, mun zaɓi nau'ikan nau'ikan nau'ikan injin tsabtace toka daban-daban guda biyar. Da farko, mun bar ku da a tebur kwatanta tare da wasu ƙayyadaddun sa mafi mahimmanci. Don haka, za mu iya samun cikakkiyar fahimta game da su.

mai gano injin tsabtace ruwa

Wanne injin ash don siya

Da zarar mun ga ainihin ƙayyadaddun kowane ɗayan waɗannan injin tsabtace ash, yanzu za mu juya zuwa ƙarin cikakken nazarin kowannensu. Ta wannan hanyar, zaku sami cikakkiyar hangen nesa kuma zaku iya tantance wanda shine mafi kyawun ku.

Mai Rarraba VA 2050D

Mun fara da wannan samfurin wanda ya fito don kasancewa mai ƙarfi sosai, tun Motarsa ​​yana da ƙarfin 2000 W. Don haka, ba tare da shakka ba, zaɓi ne wanda da shi za ku iya share tokar daga duk wuraren da za ku iya. Yana da matukar tasiri samfurin kuma manufa ga kowane irin yanayi. Bugu da ƙari, dole ne a ce yana ɗaya daga cikin mafi sauƙi a cikin jerin, yana yin nauyin kilogiram 4,5. Wannan ya sa ya zama sauƙi don rikewa da motsawa.

Yana da a Tankin lita 50, wanda babu shakka yana ba mu iya aiki da yawa. Don haka za mu iya amfani da shi sau da yawa har sai ya cika. Bugu da kari, zubar da dattin da muka kwashe abu ne mai sauki. Don haka tsarin ba shi da wahala ko ɗaukar lokaci mai tsawo. Wannan injin tsabtace ash yana da tacewa mai iya wankewa. Yana da mahimmanci a ambaci cewa dole ne a tsaftace tacewa tare da wasu mita, tun da yawancin datti yana tarawa. Amma, tsaftacewa yana da sauqi qwarai, kawai jika shi.

Samfuri ne mai iya sarrafawa, tare da iko mai kyau wanda kuma zaka iya amfani dashi injin sawdust ko ma ƙura. Don haka shine mai tsabtace injin tsabtace ruwa kuma an shirya shi sosai don kowane irin yanayi. Ƙari ga haka, ɗan ƙaramin girmansa yana sa ya zama sauƙin adana shi.

Ribimex

Abu na biyu, mun sami wannan samfurin, wanda shine ɗayan injin tsabtace masana'antu wanda kwararru suka fi so. A hakika, ya fi ƙwararriyar ƙwararriyar ash injin tsabtace fiye da sauran a cikin jerin. Don haka idan kuna neman ɗaya don kasuwanci, babu shakka shine mafi kyawun zaɓi a wannan batun. Ya fito ne don babban ƙarfinsa, tare da motar 1.000 W. Wannan yana nufin cewa babu toka ko datti da zai iya tsayayya da shi. Wanda ke ba da shawarar amfani da shi a masana'antu ko kasuwanci sosai.

Har ila yau, yana da tanki mai nauyin lita 18. Don haka muna da sarari da yawa idan za mu share datti da yawa. Don haka ba lallai ne mu rika zubar da tankin kullum ba. Wani abu mai ban haushi ga masu amfani. Ba tare da shakka ba, wannan babban ƙarfin ya sa ya zama cikakken zaɓi. Menene ƙari, Yana da tacewa wanda zamu iya tsaftacewa cikin sauki. Dole ne kawai ku jika shi, bar shi ya bushe kuma za mu iya sake amfani da shi. Wannan ya sa ya zama mai sauƙi kuma yana adana kuɗi. Tabbas, dole ne a yi shi tare da wasu na yau da kullun, tun da datti da yawa yana tarawa (alamar da ta tsotse mai yawa).

Yana da ɗan ƙaramin nauyi, tun da nauyinsa ya kai kilogiram 9,5. Saboda haka, an fi tsara shi don amfani da shi a fagen masana'antu. Ko da yake yana da nauyi fiye da sauran nau'ikan, har yanzu ana iya sarrafa shi sosai kuma ya yi fice don kasancewa mai ƙarfi sosai saboda ƙirar sa. Don haka ba za ta faɗi ba ko za ku sami matsala. Samfurin mai ƙarfi wanda yake aiki sosai.

Farashin WD3

A wuri na uku mun sami wannan ash vacuum cleaner wanda ke jawo hankali ga launin rawaya. Yana da model cewa Yana da mota mai ƙarfi, 1.000 W. Don haka, don amfanin gida, babu shakka zaɓi ne mai ƙarfi wanda zai taimaka mana mu kawar da duk toka da muka samu. Kodayake, yana yiwuwa a yi amfani da shi tare da ƙura ko sawdust. Don haka yana iya zama da amfani a gare mu a lokuta da yawa a kusa da gidan.

Yana da tanki na lita 17. Yana da ɗan ƙarami fiye da samfuran baya, amma har yanzu yana da yalwar ajiya. Don haka za mu iya yin bugu da yawa a gida ko a waje har sai ya cika. Bugu da ƙari, yana da sauƙin cire datti lokacin da wannan tanki ya cika. Don haka babu wata matsala ta wannan fuska. Hakanan yana da tacewa ta musamman, wanda ba shi da dorewa sosai. Amma, za mu iya maye gurbin shi tare da tacewa na yau da kullum, wanda zai šauki tsawon lokaci kuma yana da sauƙi don kulawa.

Wannan samfurin yana da nauyin kilogiram 7,66, amma duk da wannan nauyin na'urar tsabtace toka ce mai sauƙin sarrafawa kuma mai sauƙin amfani. Don haka Yana da kyau zaɓi don amfani a gida ko a cikin kasuwanci. Bugu da ƙari, yana aiki sosai a kan kowane nau'i na saman kuma ya kai kowane sasanninta. Don haka kuna da tabbacin cewa za ta share duk toka da ragowar da suka rage.

Saukewa: DI1200PREMIUM

A wuri na hudu mun sami wannan ash vacuum cleaner wanda kuma ya yi fice don yana da ƙarfi sosai. Tunda yana da a Motar da ƙarfin 1.200 W. Wannan yana nufin cewa samfuri ne da zai taimaka mana wajen kawar da duk wani datti daga gidanmu, ko da yake za mu iya amfani da shi a cikin kasuwanci ba tare da wata matsala ba. Domin duk abin da zai iya faruwa. Hakanan zamu iya amfani dashi akan ƙura ko sawdust. Don haka zaɓi ne mai dacewa kuma mai amfani sosai.

Tare da rangwame Ash Vacuum...

Yana da tanki mai karfin lita 20. Girma fiye da isa kuma wannan kuma ya zama ruwan dare a cikin irin wannan na'urar tsaftacewa. Bugu da ƙari, yana da sauƙi don cire datti don ci gaba da tsaftacewa. Don haka ba za mu fuskanci tsangwama a cikin amfani da shi ba. Hakanan Yana da tacewa wanda za mu iya tsaftacewa jika kawai. Tabbas, dole ne ku yawaita yin hakan. Domin tacewa yana tara datti da yawa kuma yana sa injin ya rasa ƙarfin tsotsa. Amma tsari ne mai sauƙi kuma da wuya yana ɗaukar lokaci.

Hakanan yana ɗaya daga cikin mafi ƙarancin ƙima akan jerin tare da nauyin kilogiram 5,5. don haka babu shakka Yana da kyakkyawan zaɓi don la'akari idan muna neman wani abu mai haske kuma mai iya sarrafawa. Domin wannan injin tsabtace ash yana yin hakan sosai. Za mu iya amfani da shi sosai a gida. Bugu da ƙari, hayaniyar ba ta wuce kima ba, don haka ba ta da ban tsoro kamar sauran irin wannan.

Karkar AD 2

Mun rufe jeri tare da wannan samfurin cewa akan takarda shine mafi ƙarancin ƙarfi na duka. Tunda yana da injin 600W. Ko da yake don amfanin gida ya fi isa tunda yana iya tsotse toka cikin sauki da kuma kura. Don haka babu shakka zaɓi ne mafi sauƙi amma mai inganci don amfani da shi a cikin gidanmu. Kuma yana da ƙarfi, ba kamar sauran manyan samfuran ba. Amma yana ba da kyakkyawan aiki.

Yana da tanki tare da damar 14 lita, wanda ya isa don amfani a gida. Bugu da ƙari, za mu iya amfani da shi sau da yawa har sai ya cika. Cire datti yana da sauƙi kuma mai dadi. Don haka da kyar muka dauki wannan ma'anar. Wannan samfurin Hakanan yana da tacewa mai iya wankewa.. Don haka idan muka ga tace ta yi datti, sai mu jika shi yana wankewa haka. Dole ne ku yi shi tare da wasu mitoci, saboda injin tsabtace injin yana rasa ikon tsotsa.

Yana da nauyin kilogiram 4,4, don haka shi ne mafi sauƙi a jerin duka. Bugu da ƙari, wannan ya sa ya zama zaɓi mai sauƙi don sarrafawa a kusa da gidan. Babu shakka cikakken daki-daki mai mahimmanci ga waɗanda ke neman injin tsabtace irin wannan don amfanin gida. Yana da sauƙi, mai sauƙin amfani kuma yana tattara naushin da kuke buƙata. Don haka babu shakka zaɓi ne mai matukar dacewa idan kuna son samfurin da ya cika aikinsa.

Idan babu ɗayan nau'ikan injin tsabtace ash da muka nuna muku wanda ya gamsar da ku, kada ku damu, muna da ƙari:

 

Mafi kyawun samfuran tsabtace injin ash

Akwai da yawa brands da kuma model na injin tsabtace ash, wasu daga cikinsu ana ba da shawarar musamman, tunda sun yi daidai da inganci. Domin kada ku yi kuskure a cikin siyan, ya kamata ku kula da hankali na musamman:

kacher

Yana ɗaya daga cikin fitattun samfuran Jamus waɗanda aka sadaukar don tsaftacewa. Wannan kamfani yana tasowa wasu daga cikin mafi kyawun injin tsabtace masana'antu da na gida. Koyaushe yana daidai da matsakaicin garanti, dorewa, babban aiki, da mutunta madaidaitan Turai.

Einhell

Wata alama ce wacce ta yi fice don kayan aikinta na tsakiyar kewayon don DIY, kanikanci, wutar lantarki, da kuma ƙananan kayan aikin gida, kamar masu tsabtace ash. Har ila yau, ƙimar kuɗin kuɗi yana da kyau sosai, ban da ikonsa, ya zama alama mai daraja a Turai.

Cecotec

Wannan kamfani na Sifen yana samun farin jini. Mai sana'ar Valencian ya fice musamman don ingancinsa / ƙimar sa. Don haka, idan kuna neman injin tsabtace ash mai aiki wanda bai ƙunshi babban kuɗi ba, wannan alamar na iya zama babban zaɓi.

Tsayawa

Ƙungiya ce ta kasuwanci musamman sadaukar da kayan aikin ƙwararru. Kuma a cikin samfuransa za ku sami masana'antu da na'urorin tsabtace toka. Samfuran su suna da ɗorewa, masu ƙarfi, kuma tare da babban aiki. Don haka, yakamata ya zama ɗaya daga cikin abubuwan da kuke so.

LIDL

lidl ash injin tsabtace tsabta

Kayayyakin farar fata da ke fitowa daga sarkar manyan kantunan Jamus suma sun tafi saboda darajar kudi. Kayayyakinsu sun yi fice don ƙarancin farashinsu da matakin aiki da fasali idan aka kwatanta da sauran samfuran tsada. Bugu da ƙari, za ku kuma sami wasu samfurori masu inganci, irin su Kärcher.

Me yasa ya zama dole don siyan injin tsabtace ash?

Wannan nau'in injin tsabtace toka yana da a karfe tanki kama da na masana'antu, don samun damar ajiye tokar lafiya. Ko da ba a kashe su yadda ya kamata ba, ba za su haifar da gobara ba domin ba kwandon filastik ko takarda ba ne.

da tubes da nozzles Hakanan yawanci ana yin su ne da ƙarfe ko wani abu mai juriya ta yadda za a iya share su cikin aminci. Wannan zai sa wannan injin tsabtace injin ya zama kayan aiki mai kyau don irin wannan aikin, ba tare da yin haɗari ta amfani da na yau da kullun tare da abin da zai iya faruwa ba (lalacewar injin tsabtace kanta, haifar da wuta, ko kuma tsarin tacewa ba shi da toka kuma ya ƙare har ya sakewa. kura).

Yadda ake zabar injin tsabtace ash

ash injin ga murhu

Idan kun riga kun yanke shawarar siyan injin tsabtace ash, abu na farko da za ku yi shine kwatanta samfuran da yawa. Kamar yadda muka yi a teburin da ya gabata. Amma, ban da haka, akwai abubuwa da yawa waɗanda dole ne a yi la'akari da su. Tun da ta wannan hanyar za mu iya bambanta tsakanin samfurin da ya fi dacewa da mu da wanda ba haka ba.

Don haka, ban da samun damar bambance wannan, muna da ƙarin fahimtar abin da ƙayyadaddun sa ke nufi. Wani abu da zai taimaka mana da yawa wajen siyan injin tsabtace ash. Me ya kamata a yi la'akari?

Potencia

Kullum al'amari ne mai mahimmanci. Domin muna son injin tsabtace tsabta tare da isasshen iko don barin komai mai tsabta. Baya ga kallon bayanan wutar lantarki da aka nuna, yana da kyau a karanta sharhi daga wasu masu amfani da suka saya. Tunda kuna iya samun bayanai akan aikin sa a rayuwa ta gaske.

Iri

Har ila yau, dole ne ku yi la'akari da cewa akwai nau'o'in ash vacuum cleaner. Don haka ana iya samun nau'in da ya fi dacewa da mu. Akwai samfuran ƙwararru, waɗanda suka fi tsada, amma yana iya zama zaɓi mai kyau idan muna da gidan abinci ko kasuwanci inda toka ke taruwa. Ko kuma mu so mai tace ruwa. Yana da mahimmanci a san kadan game da nau'ikan nau'ikan nau'ikan da ke wanzu. Don haka, za ku ga wanne ne mafi kyau a gare ku ta kowace hanya (aiki da kasafin kuɗi).

Tsaftacewa da Gyarawa

Tare da rangwame Ash Vacuum -...

Toka wani abu ne mai rikitarwa fiye da kura idan ana maganar magani. Don haka, tsaftace wannan nau'in na'urar tsaftacewa na iya buƙatar ƙarin lokaci kaɗan. Amma, yana da mahimmanci a gare mu mu duba ko yana da sauƙin tsaftace wannan injin tsabtace toka ko a'a. Akwai samfurori wanda yana da sauƙin cire tanki kuma ya iya tsaftace shi. Karanta ra'ayoyin kuma idan kun je kantin sayar da kaya, gwada samfurin.

Hakanan tare da kiyayewa, samfurin mafi girma tare da ƙarin ayyuka zai zama ɗan tsada. Baya ga buƙatar ƙarin kulawa. Dangane da amfanin da za ku ba shi, wanda ke buƙatar ƙarin ko žasa kulawa zai dace da ku.

Na'urorin haɗi

Na'urorin haɗi koyaushe batu ne na sirri. Akwai masu amfani waɗanda ke son tsabtace injin su koyaushe su zo da kayan haɗi, yayin da wasu ba sa ba su mahimmanci sosai. Yana da kyau koyaushe su zo, tun da sun ƙyale mu mu yi amfani da yawa kuma don ƙarin yanayi. Don haka suna taimaka mana da yawa. A cikin yanayin tsabtace injin ash, yana da mahimmanci cewa kuna da su, saboda abu ne na musamman.

Nauyi da girma

Da kyau, ya kamata ya zama samfuri mai ƙarfi kuma ba mai girma ko nauyi ba. Ko da yake wannan ba koyaushe zai yiwu ba. Amma, yana da mahimmanci ku bayyana sarai game da nauyin da za ku iya ɗauka ko nawa kuke son ɗauka. Tun da bambance-bambance tsakanin samfurori na iya zama babba. Abu mai kyau shine cewa a yau akwai haske da ƙananan samfura waɗanda ke da ƙarfi sosai.

Hakanan dole ne ku yi la'akari da sararin da kuke da shi a gida. Tun da idan ba ku da sararin ajiya mai yawa, za a tilasta ku saya ƙaramin samfurin da ya fi sauƙi. Amma, idan wannan ba matsala ba ne, to nauyi ko girman ba sa taka rawar tantancewa.

Yawan amfani da injin ash

Tare da rangwame Ash Vacuum -...

Mai tsabtace ash yana da amfani da yawa, ba don murhu kawai ba. Hakanan yana iya samun aikace-aikace a kowane wuri inda sharar gida ke haifar da konewar kayan abinci na halitta (itace, ramukan zaitun, biomass,...):

  • Don murhu da kaset: Lokacin da aka kona itace kowane iri a cikin murhu, ana samar da toka mai yawa. Yin amfani da na'urar tsaftacewa ta al'ada don wannan zai ƙare da rufe masu tacewa da barin ƙura mai yawa a cikin ɗakin. A gefe guda kuma, gine-ginen injin tsabtace ash zai ba ku damar tattara duk wannan sharar gida ba tare da wata matsala ba.
  • ga pellets: kuma yana aiki don murhu mai amfani da pellet maimakon itacen halitta. Shi dai wannan man yawanci ana yin shi ne da biomass ko granules na itace, kuma konewarsa kuma zai haifar da toka da za ku iya sharewa da irin wannan kayan aiki.
  • barbecues: Barbecues, na šaukuwa ko ginannen ciki, itacen wuta ko gawayi, kuma yana barin ragowar toka bayan amfani. Domin tattara wannan ash da kuma hana iska daga yada shi a cikin lambun da kuma ƙazantar da komai, zaka iya amfani da ɗaya daga cikin waɗannan masu tsaftacewa.
  • murhu da tukunyar jirgi: ko da yake ba a yawaita ba, har yanzu wasu injina, da murhu, da murhu na amfani da kona itace don dumama. Idan haka ne, za'a iya cire shi da irin wannan na'urar tsaftacewa ta musamman.

Ta yaya injin ash ke aiki?

ash injin tsabtace aiki

El aiki na ash vacuum Cleaner yana da asali sosai, kuma yana raba abubuwa da yawa tare da sauran masu tsabtace injin, musamman ma sun fi kama da na masana'antu. Sun ƙunshi sassa na yau da kullun waɗanda za ku iya samu a cikin na'urar wankewa ta al'ada, kamar bututun tsotsa, kwandon ash (karfe a wannan yanayin), da tsotsa ko injin injin mai tacewa.

Lokacin fara injin tsabtace ash, da tube zai tsotse duk toka da ragowar konewar da akwai, kai waɗannan zuwa guga ko ajiya. Godiya ga masu tacewa, wannan ƙurar za a hana fitar da ita zuwa cikin muhalli. Yana da sauki haka...

Za a iya amfani da na'urar tsaftacewa ta al'ada don tsotse toka?

ash vacuum

A zahiri eh abu ne da zaku iya. Kuna iya kwashe toka daga murhu ko barbecue tare da injin tsabtace ku na yau da kullun. Amma, wannan ya kamata ya zama wani abu da kuke yi sau ɗaya. Kada ya zama wani abu da ya faru sau da yawa. Musamman saboda ƙaƙƙarfan ƙura daga toka zai lalata matatar injin tsabtace.

Wannan lalacewa zai kawo karshen haifar mana da tsada, tare da maye gurbin tacewa. Za mu kuma ga yadda injin tsabtace iska ya sha ƙasa da na al'ada. Don haka ba abin da muke so ba ne. Don haka ko da yake yana yiwuwa a yi amfani da na'urar tsaftacewa ta al'ada don wannan, yana da mummunan sakamakonsa.

Hanya mai sauƙi don sani ita ce ta kallon jagorar injin tsabtace mu. Tun da masana'antun koyaushe suna nuna ko suna aiki don tsotse toka ko a'a. Don haka ta wannan hanyar za ku iya tabbata. Kodayake, manufa koyaushe shine a yi amfani da injin tsabtace ash, wanda aka tsara musamman don wannan aikin.

Sau nawa ya kamata a canza tacewar injin tsabtace ash?

ash tsotsa tace

Un ash vacuum Dole ne ya sami ƙaramin kulawa don yin aiki da gani da kuma hana lalacewa. Yana da mahimmanci don kula da masu tacewa, wanda yawanci ana iya wankewa a mafi yawan lokuta. Don haka, ana iya sake amfani da su sau da yawa ba tare da matsala ba. Ana iya yin tsaftacewar tsaftacewa ta hanyar da kowane mai sana'a ya nuna, kuma tare da daidaitattun da aka nuna a cikin littafin, tun da zai iya zama mai canzawa daga wannan samfurin zuwa wani.

Gabaɗaya, yawanci ana tsabtace matattara kowane wata 3 da ruwan sanyi. Da zarar an tsaftace, bar shi ya bushe don akalla sa'o'i 24. Lokacin da babu danshi, ana iya mayar da shi a cikin injin don sake sake zagayowar.

Idan injin ash kuma yana da wani nau'in tacewa kamar HEPA, Ya kamata ku canza waɗannan daga lokaci zuwa lokaci. Yawanci, idan amfani ya kasance akai-akai, ya kamata a canza shi kowane watanni 6 ko kowace shekara 1. Koyaya, idan amfani na lokaci-lokaci ne kawai, zaku iya jinkirta wannan mitar. Bugu da ƙari, yana da sauƙi don samun kayan aiki a cikin shaguna don shahararrun samfurori.

Ash vacuum cleaners, ra'ayi na

ash vacuum

da ash injin tsabtace Suna da kyau ga gidaje ko kasuwancin da ke da murhun konewa, murhu, ko kaset, barbecues, tanda na itace, da sauransu, waɗanda ke haifar da toka. Godiya ga su, ana iya aiwatar da kulawa mai kyau da tsaftacewa na toka.

Godiya ga karfin tsotsawarta, za ta iya tsotse toka da ragowar garwashi da sauran datti da kila aka samu yayin amfani da wadannan abubuwan. Bututunka mai kariya zai yi jure yanayin zafi, kamar yadda naka zai yi karfe tanki, don guje wa matsaloli kuma a yi shi lafiya.

Bugu da ƙari, abin da ke da kyau game da waɗannan na'urori masu tsabta idan aka kwatanta da na al'ada shi ne an tsara su musamman don wannan dalili, don haka ba za a lalace ko toshe su da toka cikin sauƙi kamar yadda wasu za su yi ba. Don haka idan ba kwa son ƙarasa karya na'urar tsabtace na yau da kullun, mafi kyawun siyan ɗayan waɗannan ...

Inda za a sami injin toka mai rahusa

saya a ash vacuum a farashi mai kyau, ya kamata ku duba shagunan da ke gaba, inda za ku sami irin wannan labarin da kayan aikinta (filter):

  • Lidl: Babban kanti na Jamus kuma yana da irin wannan nau'in samfurin a cikin kayansa, tare da manyan kayayyaki, irin su Kucher. Kyakkyawan dama don samun irin wannan nau'in abu mai arha, kodayake ba za ku iya samun masu tacewa ba.
  • Amazon: Yana da zaɓin da aka fi so ga mutane da yawa, tun da za su iya samowa da kwatanta nau'o'i daban-daban da samfurori, tare da yawancin tayi don zaɓar daga. Bugu da ƙari, suna sayar da wasu nau'o'in kayan haɗi da kayan haɗi, don haka za ku iya yin odar duk abin da kuke buƙata a cikin siyan ɗaya don manta game da gano abubuwan kulawa don kyakkyawan yanayi. Tabbas, yana ba da mafi girman garanti da tsaro na siyan, kuma idan wani abu bai zo ba kamar yadda ake tsammani, zaku iya da'awar shi kuma za a adana kuɗin.
  • mahada: Salon faransa na cibiyoyi da manyan kantuna suma suna da wasu samfura na injin tsabtace ash a wurin ku. Kuna iya samun su akan farashi mai kyau, kuma kuyi odar su duka daga gidan yanar gizon tallace-tallace, kuma ku saya a wurin siyarwa mafi kusa.
  • Bricomart: ɗan ƙasa kuma madadin Leroy Merlin shima ya zama ɗaya daga cikin zaɓin da aka fi so don masoya DIY da kayan gini saboda farashin sa. Daga cikin samfuransa zaka iya samun ash vacuum cleaners. Kuma ana iya yin oda su duka akan layi kuma su tafi kai tsaye zuwa ɗayan wuraren siyarwar su.
  • Leroy Merlin: Wannan kantin Faransa yana da cibiyoyi a duk faɗin ƙasar Sipaniya. A cikin samfuransa za ku sami injin tsabtace kowane iri, kamar toka. Har yanzu kuna fuskantar yuwuwar siyayya ta zahiri ko yin oda daga gidan yanar gizon su don su aika zuwa gidanku.
  • mediamarkt: Sarkar fasahar Jamus tana da farashi mai ma'ana akan kowane nau'in kwamfuta da kayan lantarki na gida. Kuna iya samun wasu samfura da samfura na injin tsabtace ash, duka akan gidan yanar gizon su da kuma cikin kantin sayar da su.

Nawa kuke son kashewa akan injin tsabtace injin?

Muna nuna muku mafi kyawun zaɓuɓɓuka tare da kasafin kuɗin ku

200 €


* Matsar da darjewa don bambanta farashin